'Baadaye yako ni kubwa kuliko zamani yako' Anasema Mchungaji Lucy Natasha wakati Anashiriki Picha za zamani.


Mchungaji Lucy Natasha hivi majuzi aliwapa wafuasi wake picha ya zamani kupitia mitandao yake ya kijamii. Alishiriki picha zake katika siku zake za ujana pamoja na zile za maisha yake ya sasa. Katika moja ya picha za kutupwa, alikuwa akihubiri kwa kutaniko, wakati kwa lingine, alikuwa amesimama kanisani amevaa suti ya kijivu na kola ya makarani. Katika chapisho hilo hilo, Lucy pia aliwashauri wafuasi wake wasitishwe na mafanikio ya watu wengine. Aliwaambia wawe na subira na waendelee kuzingatia ikiwa wanataka kufanikiwa katika siku zijazo. "Ninatazama nyuma na ninajishughulisha na uaminifu wa Mungu. Ninatazamia kwa hamu kesho njema, nikitegemea mpango kamilifu wa Mungu. Baadaye yako ni kubwa kuliko yako ya zamani. Siku bora na tukufu zinakusubiri. Historia yako haiamua Hatima yako '

"Nataka kumtia moyo mtu leo ​​kwa sababu watu wengi wanaona utukufu lakini hawajui hadithi nyuma ya utukufu. Kamwe usitishwe na mafanikio ya watu wengine, Ukweli kwamba uko hapa haimaanishi kuwa huwezi kuwa hapo. Kuwa Mvumilivu Na Ukae Umakini! ’Aliandika.

Je! Unafikiria nini juu ya mwangaza wa Mchungaji Lucy Natasha? Tafadhali shiriki nasi maoni yako katika sehemu ya maoni hapa chini. Fuata blogi hii kwa habari za hivi punde za burudani na watu mashuhuri Afrika Mashariki.


Comments