'Binti yangu amekufa lakini mimi ni baba wa wawili, sio mmoja' Willis Raburu Anasema.

Hivi karibuni Willis Raburu aliingia kwenye mitandao yake ya kijamii ili kuondoa dhana potofu kwamba yeye ni baba wa kwanza. Willis alisema kuwa yeye bado ni baba wa watoto wawili na sio mmoja hata mtoto wake wa kwanza Ayana alifariki. Katika chapisho hilo hilo, Willis alifunua kwamba yeye hayuko juu ya kupoteza binti yake, ambaye alikuwa na mkewe wa zamani, Marya Prude. Alifunua kuwa bado ana maumivu, na anamwomboleza kila siku.  

'Ninajulikana kila wakati kama' Baba wa mmoja 'Hii sio hivyo. Kama wengi wenu mnajua nilipoteza binti yangu Adana. Kwa wale ambao wamepitia hasara kama hiyo, unajua kuwa haikuachi kamwe ' ‘Hivi majuzi nilipata kijana mdogo wa kushangaza. Ninaona mbingu kila wakati ninamtazama. Yeye kweli ni moyo wangu. Kwa hivyo mimi sina kivuli cha shaka baba wa watoto wawili, sio baba mpya. Kwa hivyo ningeomba blogi na wote wanaonijua wanirejeleze kama vile ' Willis aliandika.
Fuata Buzz ya Afrika Mashariki kwa habari za hivi punde za burudani na watu mashuhuri katika ukanda huu


Comments