Mama Dangote: 'Mwanangu Amenunua Saa Kama ya Jay Z, Drake, Kanye West Wear'

Mama Dangote, mama wa Mwimbaji Mtanzania Diamond Platnumz, ndiye kiongozi mkubwa wa kushangilia mtoto wake, na tumeshuhudia hii mara kwa mara. Zari Hassan Aongea Baada Ya Kupuuza Diamond Platnumz Jana jioni, Mama Dangote alitumia mtandao wake wa Instagram kujivunia juu ya saa mpya ambayo Diamond alinunua hivi karibuni akiwa nchini Marekani. Mama huyo mwenye kiburi aliwaambia mashabiki wake kwamba Diamond alitumia mamilioni kwa saa iliyovaliwa na watu mashuhuri wa kimataifa kama; Jay Z, Kanye West, Drake, Justin Bieber na wengine.

Alitangaza hii na video za Diamond kwenye duka la vito linalonunua. Katika video zote mbili, Vito alikuwa akihesabu vifurushi vya pesa wakati mwimbaji na mlinzi wake walitazama.

‘Star Wa Muziki Barani Afrika SIMBA @diamondplatnumz Anunua Saa Aina Ya #Rolex Yenye Thamani Ya $30K (TSH.MILIONI 69) SIMBA Amemwaga Mamilioni Ya Fedha Kwenye Saa Hiyo Ambayo Mastaa Wengi Wa Dunia Upendelea Kuvaa Kama Vile #JAYZ #Drake (@champagnepapi ) @kanyewest @justinbieber Na wengine’ Mama Dangote alijigamba. Alichapisha hii masaa machache baada ya Diamond kutoa habari kwa wafuasi wake na safu ya video zinazoonyesha ununuzi wake wa hivi karibuni.

Sio mara ya kwanza Mama Dangote kumuunga mkono mwanawe waziwazi. Yeye ndiye mshangiliaji mkubwa wa mtoto wake, na tumeshuhudia hii tena na tena. Mnamo Julai, Mama Dangote hakuweza kuacha kumsifu mwanawe baada ya gari lake mpya 2021 Rolls Royce Cullinan kuwasili Tanzania. Mama huyo mashuhuri alishiriki video akiwa kwenye picha ya kando ya Rolls Royce wakati akionyesha magari yake mengine ya kifahari.

Source: Afro Entertainment

Diamond, ambaye alikuwa Afrika Kusini wakati huo, alikuwa mmoja wa wa kwanza kujibu wadhifa wake. Katika maoni yake, alimwambia mama yake aendelee kujifurahisha ili kuhamasisha wengine kwamba wao pia wanaweza kuifanya maishani.

He wrote. "Enjoy life mama. Malengo yetu ni kupitia sisi familia zote duni kutokea uswahili, zisikate tamaa na ziamini kuwa kwenye maisha kila kitu kinawezekana. Kikubwa ni kuomuomba mwenyez mungu kuishi na watu vizuri"

Diamond amefunua wakati wa mahojiano kadhaa kuwa mama yake amekuwa muhimu sana katika kufanikiwa kwake.

Pia, mnamo Agosti, Diamond Platnumz aliwathibitishia wasanii wengine wa Afrika Mashariki kuwa yeye ni darasa tofauti baada ya kutumia $ 48,000 (USh milioni 172) kwa pendenti iliyo na jina lake la utani Simba. Mlolongo huo ulikuwa umekamilika na picha ikionyesha kichwa cha simba iliyoundwa kwa Dhahabu na kupambwa na Almasi.

Saa yake na pambo yake inaweza kumnunulia mtu viwanja kadhaa na nyumba. Kwa kweli, Diamond ni kiwango chake tu linapokuja suala la utajiri wa mali.

Comments