Corazon Amjibu Shabiki Aliyesema Mpenzi Wake Hamfai Chochote

Sosholaiti Corazon Kwamboka amechoshwa na mbwembwe zinazoingia kwenye uhusiano wake na mchumba wake Frankie, na aliweka wazi jana usiku.

Corazon alimjibu troli ambaye alihoji kwa nini Frankie hakuchangia gari lake jipya. Yule aliyeingilia kati alihoji zaidi ikiwa Frankie aliwahi kufanya chochote kinachoonekana isipokuwa kumpa ujauzito. Corazon hakufurahishwa na mawazo yaliyotolewa na troll. Alijibu na kusema ukweli kuhusu uhusiano wao. Katika majibu yake, Corazon alisema, “Nilimpeleka Frankie Mombasa kwa siku yake ya kuzaliwa. Alinipeleka Zanzibar mgodi. Sasa, ikiwa nyinyi ni aina ya wanawake ambao wanataka tu wanaume wawafanyie vitu na kuwapa zawadi ya mabondia kwenye siku yao ya kuzaliwa, nzuri kwako, "

Corazon alieleza zaidi kwamba anafurahia kufanya kazi kwa bidii ili kumudu chochote anachotaka.

Aliongeza kuwa yeye na Frankie bado ni wachanga, na hatarajii atachukua mzigo wote wakati anaweza kufanya kazi. Alisema kwamba anaunga mkono, na hiyo inatosha kwake.

"Ninajivunia kufanya kazi kwa bidii kama mwanamke na kuweza kujinunulia chochote ninachotamani kupitia damu, jasho na machozi. Sote ni vijana na tunajaribu kutengeneza kitu kutoka kwa maisha yetu. Frankie ananipongeza na kuniunga mkono, na hiyo tu. Nahitaji,” alihitimisha.

Haya yote yalitokea saa chache baada ya Corazon kutangaza kuwa amejinunulia gari jipya aina ya Mercedes Benz baada ya kuuza magari yake mawili.

Comments