Tanasha Donna ajibu Madai ya Kudaiwa ya ma deni ya Ksh850,000 za Upasuaji wake wa matako.

Mwimbaji wa Kenya Tanasha Donna amejibu madai kwamba ana deni la kliniki ya Vipodozi Ksh. 850,000 kwa upasuaji wa kuongeza kitako na nyonga.

Tanasha amekanusha madai hayo kuwa ni habari za uongo na kuwaonya mashabiki wake kuwa waangalifu na taarifa wanazopokea.

Alisema kuwa baadhi ya watu huenda juu zaidi na zaidi kutunga hadithi kwa sababu zenye nia mbaya, lakini; asingewaruhusu kumsisitiza.

"Watu wengine ni mabingwa katika upotoshaji mkubwa na wataenda kwa kiwango chochote ikiwa ni pamoja na kusema uwongo na kutengeneza hadithi ili kutimiza ajenda zao mbaya na za ubinafsi." Tanasha pia alisema kuwa watu siku hizi hutengeneza chochote ili kupata umakini mtandaoni. Aliongeza kuwa anajua ukweli wake, na atamwacha Mungu ashughulikie mengine.

Pia alisema angekaa nyuma, achana na Karma ichukue mkondo wake kwani ukweli huwa unadhihirika.


"Watu wa siku hizi watafanya na kusema juu ya chochote cha kuvutia. Walakini, unapojua ukweli wako, kila kitu kitakuwa sawa kwako kila wakati. Kaa nyuma, pumzika na acha Karma ashughulikie mengine. Mungu akupiganie vita vyako. Hakuna tendo baya linaloenda bila matokeo. Ukweli unajitokeza” alisema Tanasha.

Tetesi za deni la Tanasha zilianza baada ya Socialite Risper Faith kumfichua kupitia ukurasa wa Burudani Blogger Edgar Obare.

Risper alisema alimuunganisha Tanasha na Kliniki hiyo baada ya kukubali kutangaza chapa yao na, kwa kujibu, atapata Brazilian Butt Lift ya bure.

Risper alizidi kufichua kuwa Tanasha alitoweka baada ya utaratibu huo, na hakuheshimu mpango huo. Risper pia alionyesha kutofurahishwa kwake na kusema kwamba alikuwa amemhakikishia na kuahidi kliniki kwamba angetimiza mwisho wa biashara hiyo.

"Edgar kuna hadithi nzima nyuma ya upasuaji huu. Mambo yalikwenda kusini na alipata mwili mzuri na akakataa kupost body by design na hivyo wakamwomba alipe na hakufanya hivyo” Risper alimwambia Edgar.


Comments