Kitenge Comedian: 'Nitaenda kuomba Diamond anisaidie kumpata Manzi wa Kibera.

Inaonekana kama ushawishi wa Kijamaa wa Manzi wa Kibera umevuka mipaka ya Kenya na kuingia taifa jirani. Mchekeshaji wa Kitenge kutoka Mtanzania hivi karibuni alikiri mapenzi yake ya kudumu kwa sosholaiti huyo wakati wa mahojiano kwenye YouTube. Alisema kuwa anampenda sana, na yuko tayari kumtoa Kibera na kumleta Dar-es-Salaam. Aliongeza kuwa angefanya chochote kinachohitajika, hata ikiwa inamaanisha kumuomba mwimbaji Diamond Platnumz amsaidie kumpata. Sijawahi kumwambia mtu yeyote, lakini nasema hivi mbele ya Wakenya. Nampenda sana Manzi wa Kibera. Na niko Tayari nimtoe Kibera nimlete Dar es Salaam akae. Mimi nitaenda kuomba Diamond Platnumz anisaidie kumpata Aliandika. Manzi wa Kibera aliangaziwa baada ya kuigiza katika msimu wa pili wa kipindi cha Eric Omondi cha YouTube Reality Show Wife Material. Tangu kuonekana kwake, amepata wafuasi wengi mkondoni.


Je! Unafikiri Mcheshi wa Kitenge ni mkweli juu ya mapenzi yake kwa Manzi wa Kibera? Hebu tujue maoni yako katika sehemu ya maoni hapa chini. Fuata blogi hii kupata sasisho za kawaida juu ya habari za hivi punde za burudani na mashuhuri katika mkoa huo.


Comments