'Kweli, Hatuna Pesa Nyingi' Youtuber Kabi Wajesus Amjibu Shabiki.

Hivi karibuni Mkenya YouTuber Kabi Wajesus alichukua mitandao yake ya kijamii kutupilia mbali madai kwamba yeye na Milly wana pesa nyingi. Alipoulizwa jinsi wanavyoweza kuishi maisha ya kifahari, Kabi alisema kuwa wanafanya kazi kwenye miradi mingi ambayo inawasaidia kupata mapato. Alifunua pia kwamba ilibidi wafanye bidii kufikia hadhi yao ya sasa maishani. 'Ninatupilia mbali dhana hii kwamba pesa ndio unahitaji kwa maisha mazuri. (Manze ni Jesus) Kusema kweli, hatuna pesa nyingi sisi ni watoto tu wa baba tajiri sana, Mungu wetu. Hatufurahii haya yote kwa sababu tuna pesa ni upendeleo tu wa Mungu juu ya maisha yetu ambayo hutudumisha '
'Ni muhimu pia kwa mtu kujua kwamba sio kila mara imekuwa hivi tunafanya kazi kwa bidii kila siku ambayo mengi tunaweza hata kushiriki. Kwa hivyo unapoona tunashiriki matokeo ya kazi yetu ngumu inapaswa kukuchochea kufanya bidii zaidi 'Aliandika.
Fuata Buzz ya Afrika Mashariki kwa sasisho za kila siku na thabiti juu ya habari za hivi karibuni za burudani na mashuhuri katika Afrika Mashariki.

Comments