'Naenda kufanya Gastric Bypass Surgery, Itamgharimu Brian Ksh. 850,000 ’Anasema Risper Faith.

Risper Faith hivi karibuni alifunua wakati wa kikao cha moja kwa moja kwamba hivi karibuni atafanyiwa upasuaji wa tumbo ambao utagharimu karibu milioni moja ya Kenya. Alifunua hii wakati akijibu maoni yasiyofurahisha ambayo shabiki aliandika juu ya hali ya kifedha ya mumewe.Risper alimwambia shabiki kuwa Brian atalipa utaratibu unaogharimu kuhusu Ksh. 850,000. Aliongeza kuwa maoni ya chuki hayamuumizi tena kwa sababu amejitahidi kufikia hadhi yake ya sasa maishani, na hakuna kitu kinachoweza kumwangusha.

'Sijali sana unachosema juu yangu au familia yangu au mume wangu. Nimeolewa kwa furaha; Ninapata kile ninachotaka. Infact naenda kufanya gastric bypass surgery, itamgharimu Brian Ksh. 850,000 na atalipa kwa kifuko chake akichangiwa na mama wake, akichangiwa na familia yake ni shida gani mradi nipate kile ninachotaka 'Alisema.
Fuata Buzz ya Afrika Mashariki upate habari mpya za burudani, siasa na habari za watu mashuhuri katika ukanda wa Afrika Mashariki.


Comments