'Busu ya Asubuhi ya Mume Wangu Inatosha' Vera Sidika Awajibu Mashabiki Wanaomwita Mdogo Wake.

Vera Sidika hivi karibuni alimwita rafiki yake kwa kumtumia habari ya kizamani kuhusu mzozo wake na mchekeshaji Akuku Danger baada ya jinsia yake kufunuliwa. Inaonekana kama malalamiko yake juu ya hali hayakuenda vizuri kwa sababu jana usiku, alichukua hadithi zake za Insta kujielezea na kuwalipua wale wanaosema yeye ni mtoto. Vera alisema kuwa hakumkasirikia rafiki yake kwa kutomsalimia. Alifunua kwamba alimlipua kwa sababu huwa hajamuangalia lakini hutuma hadithi za uwongo kila mara juu yake.

Aliongeza kuwa anajiweka mbali na washirika hasi na huwafurahisha. Aliahidi pia kuzuia kila mtu anayemdhihaki kuhusu hali hiyo. 'Naona watu katika DM yangu wakisema mimi ni mdogo kwa kumzuia mtu kwa sababu hakusema habari za asubuhi. Na hao pia wamekula block mara moja. Watu wana wazimu. Sizui watu kwa kutosema asubuhi njema, inaweza kujali kidogo. Jambo la kwanza ambalo mume wangu hufanya kila siku ya maisha yake anapoamka ni kunibusu asubuhi na hiyo peke yake inatosha kunidumu kwa miongo kadhaa. Ninawazuia watu kwa kuleta uzembe na njia mbaya. Huwezi kuwa unanitumia tu hadithi hasi tu. Kila wakati na hakuna chochote chanya juu yangu na ninatarajia nifurahie hilo. Kisha kudai unajali picha yangu. Kwani wewe ni CNN ama KTN kwamba lazima unitumie habari kila wakati jambo baya linatokea ’ Vera aliandika.


Comments